บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี จัดการประชุมคณะกรรมการบัณฑิตศึกษา ครั้งที่ 6/2565
เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบัณฑิตศึกษา ครั้งที่ 6/2565 โดยมีคณะกรรมการบัณฑิตศึกษาเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ 3 ชั้น 3 อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี และผ่านระบบออนไลน์ทางโปรแกรม Cisco Webex Meetings
![](https://graduate.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/286885797_5352859458105753_1786347257545716407_n.jpg)
![](https://graduate.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/285490612_5352956498096049_2138300222225966864_n.jpg)
![](https://graduate.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/285171390_5352956391429393_26523090853550824_n.jpg)